ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้

บอลวันนี้ ตารางบอล โปรแกรมบอลคืนนี้ โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล รวมโปรแกรมบอล, ตารางบอล, ช่องถ่ายทอดสดฟุตบอล ตารางบอลวันนี้7m โปรแกรมบอลวันนี้7m ดูตารางบอลวันนี้ทุกคู่ ตารางบอลวันนี้ทั้งหมด ดูโปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีก

ตารางบอล วันที่ 25 พ.ค. 2567

462 เอฟเอคัพ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Kaiserslautern
01:00
Bayer 04 Leverkusen

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ยูเวนตุส
23:00
Monza
เอซี มิลาน
01:45
Salernitana

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
19:00
บียาร์เรอัล
เรอัล โซเซียดาด
21:15
แอตเลติโก มาดริด
อัลเมรีอา
23:30
กาดิซ
ราโย่ บาเยกาโน่
23:30
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล มาดริด
02:00
เรอัล เบติส

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

OH Leuven
01:30
Westerlo
Mechelen
01:30
Standard Liège
เกนท์
01:30
Sint-Truiden

224 Bulgaria - First League

Hebar 1918
00:30
Etar
Lokomotiv Sofia 1929
00:30
OFK Pirin
Botev Vratsa
00:30
Beroe

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
22:00
Osijek
Lokomotiva Zagreb
00:10
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
23:00
Teplice
Bohemians 1905
23:00
Pardubice
Jablonec
23:00
Zlín
Karviná
23:00
České Budějovice

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Hvidovre
20:00
Lyngby
Randers
20:00
Vejle
Viborg
20:00
OB

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
21:00
Ilves

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
22:30
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Haifa
22:30
Hapoel Haifa
Maccabi Tel Aviv
22:30
Maccabi Bnei Raina

251 Italy - Serie B

Cremonese
01:30
Catanzaro

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Fredrikstad
23:00
Tromsø

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
22:30
Warta Poznań
Lech Poznań
22:30
Korona Kielce
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Zagłębie Lubin
Pogoń Szczecin
22:30
Górnik Zabrze
Puszcza Niepołomice
22:30
Piast Gliwice
Radomiak Radom
22:30
Widzew Lodz
Raków Częstochowa
22:30
Śląsk Wrocław
Ruch Chorzów
22:30
Cracovia Kraków
ŁKS Łódź
22:30
Stal Mielec

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

เซนิต
20:30
Rostov
คราสโนดาร์
20:30
Dinamo Moskva
Krylya Sovetov
20:30
FK Nizjni Novgorod
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:30
Ural
Rubin Kazan
20:30
Sochi
Baltika
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
Fakel
20:30
Akhmat Grozny
Orenburg
20:30
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

Yenisey
13:00
Tyumen
Khimki
17:00
Chernomorets
Alaniya Vladikavkaz
17:00
Makhachkala
Rodina Moskva
17:00
Neftekhimik
Shinnik
17:00
Arsenal Tula
Akron
17:00
SKA Khabarovsk
KAMAZ
17:00
Sokol Saratov
Volgar Astrakhan
17:00
Urozhay
Leningradets
17:00
Torpedo Moskva

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

GAIS
21:00
Häcken
Mjällby
22:30
Djurgården

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
01:30
Servette
St. Gallen
01:30
Zürich
ยังบอยส์
01:30
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
20:00
Samsunspor
Sivasspor
23:00
Kayserispor

86 Ukraine - Premier League

Kryvbas Kryvyi Rih
19:30
Minaj
Obolon'-Brovar
19:30
โอเล็กซานเดรีย
Chornomorets
19:30
Dnipro-1
Zorya
19:30
Kolos Kovalivka
Rukh Vynnyky
19:30
ดินาโมเคียฟ
Polessya
19:30
ชัคตาร์
Metalist 1925 Kharkiv
19:30
Veres

44 Argentina - Superliga

Belgrano
07:15
Central Cordoba SdE
Lanús
07:15
Estudiantes
Argentinos Juniors
01:00
River Plate
Godoy Cruz
03:30
San Lorenzo
Newell's Old Boys
03:30
Defensa y Justicia
Boca Juniors
06:00
Talleres Córdoba

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
07:30
Santos

158 Uruguay - Primera Division

Miramar Misiones
22:30
Wanderers
ลิเวอร์พูล
01:00
Rampla Juniors
Nacional
04:00
Danubio

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
ลอสแอนเจลิส
Charlotte
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
ชิคาโก ไฟร์
CF Montréal
06:30
Nashville SC
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
นิวยอร์กซิตี
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
โคลัมบัส ครูว์
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ซินซินนาติ

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:00
Golden Arrows
Cape Town Spurs
20:00
Kaizer Chiefs
Chippa United
20:00
Sekhukhune United
Mamelodi Sundowns
20:00
Cape Town City
Orlando Pirates
20:00
SuperSport United
Polokwane City
20:00
TS Galaxy
Richards Bay
20:00
Stellenbosch
Moroka Swallows
20:00
Royal AM

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Denguélé
22:30
Zoman
Korhogo
22:30
SOA
ASEC Mimosas
00:45
SOL

886 Egypt - Premier League

El Daklyeh
22:00
Al Mokawloon

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
20:15
Bani Yas

5618 China PR - Super League

Shandong Taishan
18:35
Hangzhou
Wuhan Three Towns
19:00
Meizhou Hakka

712 เคลีก เกาหลีใต้

Jeonbuk Motors
12:00
Sangju Sangmu
Ulsan
14:30
Daejeon Citizen
Pohang Steelers
17:00
Seoul
Incheon United
17:00
Gwangju

69697 Vietnam - V-League

Quang Nam
17:00
Ha Noi
Ho Chi Minh City
19:15
Hoang Anh Gia Lai

147 Africa - CAF Champions League

Al Ahly
00:00
ES Tunis

98 Australia - A-League Men

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
16:45
เมลเบิร์น วิคตอรี